Stjórn Félags Sjálfstæðismanna í Grafarvogi 2019 - 2020

 

 

 

Aðalstjórn: Nafn - Póstfang - Símanúmer: 

Formaður: Þorvaldur Tolli Ásgeirsson tollser71@gmail.com 660 3652

Varaformaður: Steinunn Anna Hannesdóttir steinunn09@ru.is 697 3158

Ritari: Sigríður Sveinsdóttir siggasveins64@gmail.com 861 5764

Gjaldkeri: Samúel Gunnarsson samuelgunnars89@gmail.com 694 8837

Ritstjóri/samfélagsm: Heiða Þórðardóttir heidaspegillis@gmail.com 770 2288

Umsjón með sal: Elísabet Gísladóttir elisabetgisla@simnet.is 824 8830

Ásdís Gréta Hjálmarsdóttir asdisgreta@gmail.com 855 9944

Einar Hjálmar Jónsson einar.hjalmar.jonsson@reykjavik.is 693 7414

Guðlaug Björgvinsdóttir gudlaug72@simnet.is 892 9093

Jón Ragnar Ríkarðsson jonrikk@gmail.com 863 3707

Ólafur Kr. Guðmundsson olafurkr@centrum.is 897 6154

Sigurður Sigurðsson sis@bl.is 822 8017

Stefán Gíslason stefan.gislason@reykjavik.is 896 0046

Witold Bogdanski witek.bogdanski@hotmail.com 6982680

Þórdís Pálsdóttir thordis.palsdottir@rvkskolar.is 694 4758

 

Varastjórn: Nafn - Póstfang - Símanúmer: 

Arnór Valdimarsson addi747@simnet.is 858 4271

Atli Guðjónsson 88atli@gmail.com 868 8522

Árni Guðmundsson arnigud@outlook.com 660 3348

Ásgeir Hólm Sævarsson asgeir@smartmedia.is

Gunnar Páll Pálsson gunnarp123@gmail.com 895 5343

Íris Dögg Kristmundsdóttir irisdogg2008@gmail.com 552 3404

Jónas Jón Hallsson jhallsson@hotmail.com 869 4659

Sigríður Hrönn Elíasdóttir eliasdottir@internet.is 822 4964

Sigurður Haukdal haukdal48@gmail.com 843 9895

Steinn Sigurðsson steinn@gmail.com 616 9896

Valgerður Sigurðardóttir Valgerdur.Sigurdardottir@reykjavik.is 699 0082